Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch và mặn mà nhan sắc khi dự sự kiện

Từ khi đăng quang đến nay, Hoa hậu Đặng Thu Thảo luôn trung thành với phong cách trang nhã tựa nữ thần khi chọn đầm đi sự kiện.
Theo dõi Baoquocte.vn trên
Đặng Thu Thảo góp mặt trong một sự kiện tại Hà Nội cuối tuần qua với phong cách thanh lịch đặc trưng. Hoa hậu Việt Nam 2012 diện bộ váy đuôi cá tông trắng, phom dáng nhẹ nhàng làm nổi bật vẻ đẹp 'thần tiên tỷ tỷ'.
Đặng Thu Thảo góp mặt trong một sự kiện tại Hà Nội cuối tuần qua với phong cách thanh lịch đặc trưng. Hoa hậu Việt Nam 2012 diện bộ váy đuôi cá tông trắng, phom dáng nhẹ nhàng làm nổi bật vẻ đẹp "thần tiên tỷ tỷ".
Hoa hậu Đặng Thu Thảo
Sau 10 năm đăng quang, Đặng Thu Thảo vẫn giữ được dung mạo như thời son rỗi. Từ khi có hai bé, hoa hậu được khen ngày càng mặn mà.
Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch và mặn mà nhan sắc khi dự sự kiện
Thời trang đi sự kiện của Đặng Thu Thảo gắn liền với những bộ đầm hạn chế khoảng hở. Hoa hậu thường chọn váy dài quá gối hoặc chấm đất, chỉ để lộ bờ vai nhẹ nhàng.
Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch và mặn mà nhan sắc khi dự sự kiện
Tiết chế trong việc phối đồ và trang sức, Đặng Thu Thảo làm nổi bật vóc dáng mảnh mai. Nhiều lần, hoa hậu được nhận xét tựa nữ thần khi xuất hiện.
Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch và mặn mà nhan sắc khi dự sự kiện
Nhờ làn da trắng, Đặng Thu Thảo chinh phục được bảng màu đa dạng. Tuy nhiên người đẹp trung thành nhất với những gam màu ngọt ngào như hồng, xanh, trắng phù hợp nét đẹp tiểu thư.
Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch và mặn mà nhan sắc khi dự sự kiện
Là mẹ 2 con, Đặng Thu Thảo vẫn có vòng eo thon. Nhờ vậy cô thường diện đầm có điểm nhấn ở eo, phom dáng ôm vừa vặn.
Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch và mặn mà nhan sắc khi dự sự kiện
Nét mong manh được "nàng dâu hào môn" thể hiện khi mặc đầm voan tông xanh pastel kết hợp trang sức lấp lánh.
Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch và mặn mà nhan sắc khi dự sự kiện
Gam màu dịu ngọt thường xuyên được Đặng Thu Thảo ứng dụng trong các buổi tiệc.
Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch và mặn mà nhan sắc khi dự sự kiện
Bộ đầm với chất liệu cao cấp, kiểu dáng mô phỏng hình tượng nữ thần giúp hoa hậu không cần mặc hở vẫn tạo vẻ nổi bật.
Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch và mặn mà nhan sắc khi dự sự kiện
Những phụ kiện như hoa tai ngọc trai/đính đá, clutch tiệp màu cùng giày mũi nhọn giúp Đặng Thu Thảo hoàn thiện trang phục.
Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch và mặn mà nhan sắc khi dự sự kiện
Bà mẹ 2 con được khen với lối ăn vận tinh tế, không sa đà khoe hàng hiệu.
Loạt ảnh đời thường trong veo gây sốt của Hoa hậu Đặng Thu Thảo

Loạt ảnh đời thường trong veo gây sốt của Hoa hậu Đặng Thu Thảo

Dù không trang điểm lộng lẫy như đi sự kiện, Hoa hậu Việt Nam 2012 Đặng Thu Thảo vẫn toát lên vẻ đẹp tinh khôi, ...

Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch với thời trang công sở phong cách tối giản

Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch với thời trang công sở phong cách tối giản

Với thời trang công sở, Hoa hậu Đặng Thu Thảo chuộng trang phục tối giản, thanh lịch, che giấu khuyết điểm.

Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch, nhẹ nhàng cùng thời trang Thu Đông

Hoa hậu Đặng Thu Thảo thanh lịch, nhẹ nhàng cùng thời trang Thu Đông

Hoa hậu Đặng Thu Thảo có nhiều mẫu áo khoác nhẹ nhàng, gọn dáng, thích hợp với thời tiết se lạnh của mùa Thu Đông.

Gia đình hạnh phúc của Hoa hậu Đặng Thu Thảo

Gia đình hạnh phúc của Hoa hậu Đặng Thu Thảo

Hoa hậu Đặng Thu Thảo gây bất ngờ khi đăng ảnh bên ông xã Trung Tín và hai thiên thần nhỏ lên trang cá nhân.

Nhan sắc nhiều thế hệ Hoa hậu Việt Nam diện áo dài tại đám cưới Hoa hậu Ngọc Hân

Nhan sắc nhiều thế hệ Hoa hậu Việt Nam diện áo dài tại đám cưới Hoa hậu Ngọc Hân

Tối 10/12, Hoa hậu Việt Nam nhiều thế hệ như Đặng Thu Thảo, Đỗ Mỹ Linh, Tiểu Vy, Mai Phương... cùng xuất hiện tại đám ...

(theo Ngôi sao)

Đọc thêm

Tử vi 12 cung hoàng đạo Thứ Sáu ngày 23/10/2026: Cự Giải có vận may sự nghiệp

Tử vi 12 cung hoàng đạo Thứ Sáu ngày 23/10/2026: Cự Giải có vận may sự nghiệp

Tử vi hôm nay 23/10/2026 của 12 cung hoàng đạo – Ma Kết, Bảo Bình, Song Ngư, Bạch Dương, Kim Ngưu, Song Tử, Cự Giải, Sư Tử, Xử Nữ, Thiên ...
Tử vi hôm nay, xem tử vi 12 con giáp hôm nay ngày 23/10/2026: Tuổi Tuất công việc thăng tiến

Tử vi hôm nay, xem tử vi 12 con giáp hôm nay ngày 23/10/2026: Tuổi Tuất công việc thăng tiến

Xem tử vi 23/10 - tử vi 12 con giáp hôm nay 23/10/2026 - Tý, Sửu, Dần, Mão, Thìn, Tỵ, Ngọ, Mùi, Thân, Dậu, Tuất và Hợi về công việc, ...
Lịch âm hôm nay 2026: Xem lịch âm 23/10/2026, Lịch vạn niên ngày 23 tháng 10 năm 2026

Lịch âm hôm nay 2026: Xem lịch âm 23/10/2026, Lịch vạn niên ngày 23 tháng 10 năm 2026

Lịch âm 23/10. Lịch âm 23/10/2026? Âm lịch hôm nay 23/10. Lịch vạn niên 23/10/2026. Ngày hôm nay tốt hay xấu? Xem ngày giờ, hướng tốt xấu...
Bầu cử giữa kỳ Mỹ: Điểm nóng chờ 'giờ G'

Bầu cử giữa kỳ Mỹ: Điểm nóng chờ 'giờ G'

Cuộc bầu cử giữa kỳ ngày 3/11 là phép thử đối với chương trình nghị sự của Tổng thống Donald Trump.
Thông cáo báo chí chung về chuyến thăm chính thức Liên minh châu Âu của Tổng Bí thư, Chủ tịch nước Tô Lâm

Thông cáo báo chí chung về chuyến thăm chính thức Liên minh châu Âu của Tổng Bí thư, Chủ tịch nước Tô Lâm

Trân trọng giới thiệu Thông cáo báo chí chung về chuyến thăm chính thức Liên minh châu Âu (EU) của Tổng Bí thư, Chủ tịch nước Tô Lâm.
Giá vàng hôm nay 23/10/2026 giảm nhanh, tiếp tục hướng về đáy, lý do 10 tháng liên tiếp Nga bán vàng dự trữ?

Giá vàng hôm nay 23/10/2026 giảm nhanh, tiếp tục hướng về đáy, lý do 10 tháng liên tiếp Nga bán vàng dự trữ?

Giá vàng hôm nay 23/10/2026 giảm nhanh, tiếp tục hướng về đáy, lý do 10 tháng liên tiếp Nga bán vàng dự trữ?
Người phụ nữ 61 tuổi phá kỷ lục thế giới với 5 giờ plank liên tục

Người phụ nữ 61 tuổi phá kỷ lục thế giới với 5 giờ plank liên tục

DonnaJean Wilde, cựu giáo viên, plank suốt 5 giờ tại một đại hội thể thao ở Mỹ, phá kỷ lục Guinness do chính bà lập năm 2024.
Trung Quốc phát hiện hóa thạch loài chim ăn thịt không biết bay thời cổ đại

Trung Quốc phát hiện hóa thạch loài chim ăn thịt không biết bay thời cổ đại

Các nhà khoa học Trung Quốc mới phát hiện hóa thạch một loài chim mới sống vào kỷ Jura, có tên khoa học là Yuezhuornis yangyuanensis.
Vừa phẫu thuật, người đàn ông vẫn chạy hơn 9.600 km lập kỷ lục thế giới

Vừa phẫu thuật, người đàn ông vẫn chạy hơn 9.600 km lập kỷ lục thế giới

Edward Molineux lập kỷ lục thế giới khi hoàn thành thử thách tham gia 140 lần chạy siêu marathon trong vòng một năm dù gặp không ít khó khăn.
Phát hiện đoạn đường ống dẫn nước cổ đại 2.000 năm tuổi tại Jerusalem (Israel)

Phát hiện đoạn đường ống dẫn nước cổ đại 2.000 năm tuổi tại Jerusalem (Israel)

Trong cuộc khai quật, các nhà khảo cổ Israel vừa phát hiện đoạn dẫn nước dài khoảng 300m thuộc hệ thống Lower Aqueduct thời Hasmonean.
Cực quang rực sáng bầu trời khắp nước Anh

Cực quang rực sáng bầu trời khắp nước Anh

Cực quang thường xuất hiện ở những khu vực gần Bắc Cực, nhưng trong hai tối 9 và 10/10, hiện tượng này còn được ghi nhận tại một số khu vực phía Nam nước Anh.
Phát hiện sông băng cổ hơn 128.000 năm trên cao nguyên Tây Tạng

Phát hiện sông băng cổ hơn 128.000 năm trên cao nguyên Tây Tạng

Những lớp băng sâu trên cao nguyên Tây Tạng có thể đã tồn tại hơn 128.000 năm, lưu giữ dấu vết khí hậu từ thời kỳ băng hà cuối cùng.
Căn nhà không mái che tập 6: Hùng sốc vì lý do bố không về nhà...

Căn nhà không mái che tập 6: Hùng sốc vì lý do bố không về nhà...

Căn nhà không mái che tập 6, mẹ Hùng tiết lộ lý do bố chưa bao giờ gọi điện về hỏi thăm 2 mẹ con khiến anh sốc nặng.
‘2 ngày 1 đêm’ mùa 5 hút triệu lượt xem dù thiếu Trường Giang

‘2 ngày 1 đêm’ mùa 5 hút triệu lượt xem dù thiếu Trường Giang

Không có sự góp mặt của Trường Giang, chương trình thực tế ‘2 ngày 1 đêm’ mùa 5 vẫn ghi nhận thành tích ấn tượng trên các nền tảng số.
Hơn 200.000 lượt khán giả đến với Liên hoan phim quốc tế Busan, cao nhất trong hơn một thập kỷ

Hơn 200.000 lượt khán giả đến với Liên hoan phim quốc tế Busan, cao nhất trong hơn một thập kỷ

Liên hoan phim quốc tế Busan (BIFF) lần thứ 31 thu hút hơn 200.000 lượt khán giả trong 10 ngày tổ chức, mức cao nhất trong khoảng một thập kỷ qua.
Sinh viên Thế hệ mới 2026: Lộ diện top 4 miền Bắc với những dự án vì cộng đồng

Sinh viên Thế hệ mới 2026: Lộ diện top 4 miền Bắc với những dự án vì cộng đồng

Hàng trăm sinh viên từ các trường đại học mang đến nhiều ý tưởng sáng tạo, hướng tới giải quyết những vấn đề thực tiễn của cộng đồng tại Sinh viên thế hệ mới.
Căn nhà không mái che tập 2: Hạnh bán vàng cứu chồng, quyết định ly hôn

Căn nhà không mái che tập 2: Hạnh bán vàng cứu chồng, quyết định ly hôn

Căn nhà không mái che tập 2 hé lộ tình tiết Hạnh (Huyền Lizzie) phải bán số vàng phòng thân để 'cứu' chồng.
Phim kinh dị Other Mommy mở màn ấn tượng tại phòng vé Bắc Mỹ

Phim kinh dị Other Mommy mở màn ấn tượng tại phòng vé Bắc Mỹ

Phim kinh dị Other Mommy dẫn đầu phòng vé Bắc Mỹ với 27,5 triệu USD trong tuần đầu công chiếu, dù nhận nhiều đánh giá tiêu cực từ giới phê bình.
Phiên bản di động