Đại sứ nhóm G4 chúc Tết, “vẻ đẹp” màu áo người lao động
Thông điệp Tết Nguyên đán của Nhóm G4 năm nay hướng đến tôn vinh những đóng góp của người lao động phi chính thức trong xã hội, từ những người quét dọn cho đường phố thêm sạch đẹp, cho đến những người bán hàng rong mang lại niềm vui cho trẻ nhỏ… Tất cả vì một thế giới tốt đẹp hơn, hạnh phúc hơn và công bằng hơn cho con em mình và cho chính chúng ta.
![Xuân Quê hương 2024: Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng cùng đoàn kiều bào thực hiện nghi thức thả cá chép tại Bến Nhà Rồng](https://cdn.baoquocte.vn/stores/news_dataimages/2024/022024/02/09/medium/xuan-que-huong-2024-chu-tich-nuoc-vo-van-thuong-cung-doan-kieu-bao-da-thuc-hien-nghi-thuc-tha-ca-chep-tien-ong-cong-ong-tao-20240202092359.jpg?rt=20240203172324)
Xuân Quê hương 2024: Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng cùng đoàn kiều bào thực hiện nghi thức thả cá chép tại Bến Nhà Rồng
![Bộ trưởng Ngoại giao Bùi Thanh Sơn gặp Phó Thủ tướng, Bộ trưởng Ngoại giao và Hợp tác quốc tế Campuchia](https://cdn.baoquocte.vn/stores/video_data/2024/012024/28/20/medium/bdt-82422024012817181820240128204251.jpg)
Bộ trưởng Ngoại giao Bùi Thanh Sơn gặp Phó Thủ tướng, Bộ trưởng Ngoại giao và Hợp tác quốc tế Campuchia
![Đại sứ Nguyễn Trung Kiên: Thúc đẩy kinh tế sẽ bảo đảm cho lợi ích đối ngoại lâu dài của một quốc gia](https://cdn.baoquocte.vn/stores/video_data/2023/122023/26/09/medium/bean20231226095317.jpg?rt=20231226095319)