Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng và Tổng thống Mông Cổ Ukhnaagiin Khurelsukh chứng kiến Lễ ký các văn kiện hợp tác và gặp gỡ báo chí
Chiều 1/11, Lễ đón chính thức Tổng thống Ukhnaagiin Khurelsukh và Phu nhân được tổ chức trang trọng tại Phủ Chủ tịch theo nghi thức dành cho Nguyên thủ quốc gia. Ngay sau lễ đón, hai nhà Lãnh đạo đã dẫn đầu đoàn đại biểu cấp cao hai nước tiến hành hội đàm. Ngay sau hội đàm, Chủ tịch nước Võ Văn Thưởng và Tổng thống Mông Cổ Khurelsukh đã gặp gỡ báo chí, thông tin về kết quả hội đàm.