Hội thảo quốc tế về Nghiên cứu Trung Quốc lần thứ hai
Ngày 10/11 tại Hà Nội, Học viện Ngoại giao (DAV) phối hợp với Viện hàn lâm Khoa học Xã hội Việt Nam (VASS), Quỹ Konrad Adenauer Stiftung (KAS) và Quỹ Hỗ trợ Nghiên cứu Biển Đông (FESS) tổ chức Hội thảo quốc tế về Nghiên cứu Trung Quốc lần thứ hai với chủ đề “Vai trò của Trung Quốc trong quản trị toàn cầu” theo hình thức trực tiếp kết hợp trực tuyến.
Video mới
Video khác
![Nhiều tầng lớp nhân dân bày tỏ lòng tiếc thương vô hạn trước sự ra đi của Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng](https://cdn.baoquocte.vn/stores/video_data/2024/072024/19/23/thumbnail/cover1-120240719234504.jpg)
Nhiều tầng lớp nhân dân bày tỏ lòng tiếc thương vô hạn trước sự ra đi của Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
![Video: Triển lãm Hiệp định Geneva về đình chỉ chiến sự ở Việt Nam - Mốc son lịch sử của nền ngoại giao cách mạng Việt Nam](https://cdn.baoquocte.vn/stores/video_data/2024/072024/14/15/thumbnail/screenshot-1120240714152201.png)
Video: Triển lãm Hiệp định Geneva về đình chỉ chiến sự ở Việt Nam - Mốc son lịch sử của nền ngoại giao cách mạng Việt Nam
![Bộ trưởng Bùi Thanh Sơn đón Phó Thủ tướng, Bộ trưởng Winston Peters và đồng chủ trì Hội nghị BTNG Việt Nam-New Zealand](https://cdn.baoquocte.vn/stores/video_data/2024/062024/05/17/thumbnail/mua-roi-nuoc-net-van-hoa-dan-gian-doc-dao-voi-du-khach-nuoc-ngoai20240605175816.jpg?rt=20240605175817)